JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Dar es Salaam
15 Januari, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya
uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu
Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka walioteuliwa ni kama ifuatavyo:

(i) Mhandisi Ramadhani Masoud Lwamo ameteuliwa kuwa Katibu

Mtendaji wa Tume ya Madini. Kabla ya uteuzi huu, Mhandisi
Lwamo alikuwa akikaimu nafasi hiyo;

(ii))  Dkt. Aggrey Kalimwage Mlimuka ameteuliwa kuwa Mwenyekiti
wa Bodi ya Tume ya Ushindani (FCC) kwa kipindi cha pili;

(iii) Prof. Othman Chande Othman ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa
Bodi ya Shirika la Viwango Tanzania (TBS) kwa kipindi cha pili;

(iv)  Dkt. Florens Martin Turuka ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi
ya Kampuni ya Mbolea Tanzania (TFC) kwa kipindi cha pili; na

(v)  Prof. Valerian Cosmas Silayo ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa
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Sharifa B. Nyanga

(CAMARTEC) kwa kipindi cha pili.

Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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